Hỏi về cách tính Đại hạn, tiểu hạn một lá số.

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
SolitaryLife
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Re: Hỏi về cách tính Đại hạn, tiểu hạn một lá số.

Gửi bài gửi bởi SolitaryLife »

@ Mộc huynh

Xin chú chỉ dạy cho.

Dưới là các sự kiện chính.
Tháng 9.2008 cháu dời quê xuống Hà Nội học đại học.
Tháng 8.2012 tốt nghiệp, ở lại Hà Nội làm đến tháng 1.2013 thì nghỉ việc, dời về quê... thất nghiệp.
Tháng 12.2013 cháu dời quê ra Móng Cái đi làm, đến tháng 6.2015 thì lại xin nghỉ vì xin được việc ở quê... tháng 9.2015 nghỉ việc. Thất nghiệp đến tháng 1.2018 thì lại được người quen giúp giới thiệu cho việc làm, tháng 4.2018 thì xin nghỉ việc. Hiện tại phải nói thật là đang mông lung, mất phương hướng, k0 có tiền, thất nghiệp.
Các mốc thời gian trên đều là dương lịch.
Đầu trang

Mặt trời
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mặt trời »

@mộc huynh!
Chào bác mộc!
Xin lỗi ! đã chen ngang cuộc nói chuyện của bác !
Ls trên bác an sao sai tứ hóa, tuổi canh dc hưởng tam hóa liên châu nên an sao lại cho đúng, mới dẽ luận giải nhé!
Vậy nên cháu giúp bác chỉnh sửa 1 tý, hy vọng bác không cười chê. Hjhj.
Mới lại cháu đang học cách sử dụng phần mềm tử vi 8 nên sẽ có nhiều lỗi, rất mong bác chỉ giáo thêm cho. Cũng như làm cách nào có thể đảo ngược đc ls như bác đã làm, rất mong bác chia sẻ hưỡng dẫn chi tiết hơn, ví dụ như quay video và cách cài đặt thông số trên pm tử vi 8.
Thân!
p/s: kính mong bác chỉ giáo thêm cho ,làm sao để có đc 1ls hoàn chỉnh như của bác đúng cả âm dương ,ngũ hành,tứ hóa….
Đầu trang

cohoinew
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi cohoinew »

Môc huynh đã viết: 14:43, 13/06/18
cohoinew đã viết: 23:27, 08/06/18
Môc huynh đã viết: 10:26, 08/06/18 :D những bạn than thế này cũng chàn ngập zalo của em :) lỗ rồi mới vào ca thán rồi hỏi tư vấn xem mua con gì để gỡ :) cái này em bó tay ko khuyên đc. Bản thân câu hỏi đã chi thấy sự thất bại. Còn em cũng nói tk em còn 30% là chứng và đang lãi dù bị nhúng xuống 920 ( tất nhiên ko lãi bằng lúc 1000). Nhưng ko thể thông não các bạn thua cay cú đòi gỡ. Ko xác định đc phương pháp, cách trade mà đi hỏi đánh con gì để gỡ hay cutloss đc chưa thì ko ai dám khuyên trừ mấy ông kẹp hàng xui mua để thoát :D

Kể cả khi giá xuống và tính toán mình có dung sai thì phương pháp mua và bán vẫn quyết định bạn thắng hay thua. Còn nằm ngoài thị trường như Mộc huynh thì an toàn và cẩn trọng rồi nhưng phải biết rằng xuống mấy thì vẫn có mã khoẻ xuống ít hoen thị trường và khi thị trường hồi phục thì lên nhanh hơn thị trường. Thầm trí có những mã ko hề xuống. Cách mua vào cũng là một kỹ năng nữa. Còn chỉ mua khi giá lên thì chỉ cần tránh bulltrap là đủ
...................................

Cohoinew!

Chúng ta tạm quay về lá số, mình nhớ lần trước mình có xem lá số của bạn và có tiên liệu là vào năm 2018 nếu bạn nhẫn nhịn tốt lấy đức làm trọng thì bạn sẽ vượt qua được khó khăn để thắng lợi hơn năm 2017....

* Giờ đây mình không đi sâu và lá số của bạn, mình chỉ lấy lại lá số đã đưa ra so sánh với lá số của bạn từ lần vừa qua, cũng có điểm trùng khớp các cung vận hạn với lá số của bạn, để bạn tham khảo:
Trong năm 2018 như mình đã tiên lượng qua lá số(dưới) đến thời điểm này thì chủ nhân đã thắng lợi khi rời xa gia đình và vượt qua hai lần thi cử cấp Quốc gia và mới nhất là được tuyển thẳng vào trung tâm đào tạo giảng dậy tiếng Anh với mức lương khởi điểm chưa kể thưởng...6tr/tháng bao cấp chỗ ở tại nơi dậy học...

* Điểm chung ở đây mình muốn nhấn mạnh, trên hai lá số là chính tinh tại cung Mệnh đều cùng dạng chuyển động dễ thay đổi, hai sao Đồng, Cự cũng như Thái Âm, nếu ta biết kiềm chế và kiên nhẫn đúng mức, thì đại sự dễ phát triển để thành công hơn người bình thường.

* Qua thực tiễn chúng ta cũng nhân thấy Đ/vận Thủy(Thân Tý Thìn) khắc tuổi Hỏa(Dần Ngọ Tuất) có thật sự là một Đ/vận xấu như sách kim cổ viết không? và Mênh Tuần Triệt hay Mệnh + Thân Không Kiếp có thật sự bị vùi xuống đất đen hay không?....
Trích bài cũ:xem-tu-vi/hoi-ve-cach-tinh-dai-han-tieu ... -2230.html
gửi bởi Môc huynh » 20:21, 17/03/18

* Tuy nhiên, bác cũng có cái nhìn độc lập theo ý nghĩa của từ ngữ Việt và tính chất cơ bản của từng loại sao. Tại cung Phu có sao Thiên tài, là chỉ cái hay cái giỏi, cái Thiên tài của người yêu hay chồng, vì ý nghĩa của sao Thiên tài đóng ở cung nào(khi còn ở tuổi trưởng thành) thì nó sẽ có khả năng sắp đặt, tu chỉnh lại các sao trong cung ấy, làm cho cung ấy phát triển theo hướng tốt lên(bao gồm cả Tuần Triệt), như vậy thuận lý với sao Thiên Thọ là thành QUẢ cháu được hưởng thụ vào cung Mệnh, do vậy sao thiên tài không phải là QUẢ, vì Thiên tài là sao hành động.
Hình ảnh
* Bác đang căn sát theo lá số để định hướng hành động, lâu lâu có hứng xem lại chỉnh sửa cái sai, bổ xung cái còn thiếu xót...

Mình post luôn lá số mới lấy và định xem lên cho bạn dễ so sánh:
Hình ảnh
Cám ơn mộc huynh đã chia sẻ và khuyên bảo. Điểm chung giữa hai lá số ko chỉ ở chính tinh ôm các sao có tính thay đổi mà còn đều nằm đất tứ mộ nên có thể có đc tính nhẫn nhịn nhất định.

Đồng ý với Mộc huynh là thành bại ở đời ko chỉ do cung hạn ntn mà còn do cách hành xử của đương số với hiện trạng có phù hợp ko. Có những ng gặp hạn như vậy thì bị vùi dập, có ng thì chuyển bại thành thắng hoặc vượt qua. Đó tuỳ thuộc vào cách hành xử và tính nết đc xác định trong cung mệnh cũng như sự hiểu biết thời thế ở cung thân và phúc đức ở cung phúc

Em thì trước nay luôn là ng biết nhẫn và chịu đựng vì cs luôn đẩy mình như vậy và em chịu nhẫn nhịn đc thế cũng do tính cách khá trầm của em. Nhưng em khác lá số thái âm là sao trong lá số em cũng khá bốc đồng nóng nảy nên cũng hay kiẻu hiệp nghĩa những lúc thấy bất bình.

Như Mộc huynh biết thì cuối tháng 3 dương lịch năm nay em đã từ bỏ cv nơi em gắm bó 17 năm làm việc vì em ko chấp nhận làm theo và ảnh hưởng nhiều đến mọi ng trong cty mà chỉ chăm chăm vì lợi ích của mình. Em là ng biết chấp nhận và cam chịu, nhưng nếu em chấp nhận hành động đi ngược lại lợi ích của tập thể và nhất là ng lao động cấp thấp để mưu cầu lợi ích thì thú thực với Mộc huynh là em sẽ tiến thêm bước dài nữa trên con đường công danh và thu nhập của em ko chỉ dừng lại ở mức trên 1 tỷ/ năm. Em suy nghĩ khá nhiều về lời khuyên của Mộc huynh là phải nhẫn nhịn nhưng nếu sự nhẫn nhịn đó là đúng với cái tâm thì em mới nhẫn nhịn như 17 năm em làm việc và phát triển. Còn ngược lại thì em đã chọn con đường thay đổi cv

Hiện tại em đang phân vân trước đề nghị quản lý tài chính một số cty cho một ng em quen biết có vài cty quy mô vừa vừa của ng đó và sang năm 2019 sẽ cung ng đó xây dựng và thành lập 1 cty mới với quy mô khá lớn và có tham vọng chiếm lĩnh thị trường miền bắc. Các kế hoạch phát triển và sự chuyển dịch vốn đã đc hoạch định xong. Em phân vân vì em cũng dự tính tự đứng ra kinh doanh chứ ko đi làm thuê nữa dù rằng nếu chấp nhận cơ hội này thì con đường quan lộ của em sẽ rất sáng sủa

Năm 2018 có 2 con đường em có thể chọn là ở lại cũng sẽ tiếp tục phát triển nhưng tâm ko thoải mái còn ra đi thay đổi chấp nhận thách thức mới cũng đầy hứa hẹn.... vấn đề là em có dũng cảm và tự tin vào năng lực của mình để chấp nhận cơ hội hay lựa chọn con đường thứ 3 là tự thân thành lập và tự kinh doanh.... em thấy lá số của em là ng hợp với tư vấn và giúp ng khác thành nghiẹp chứ ko mấy thích hợp đứng ra 1 mình kinh doanh và tính cách em cũng thấy phù hợp với đứng sau như vậy nên em khá phân vân giữ mong muốn kinh doanh và tham gia giúp 1 DN khác Xây dựng và phát triển
............................

Mình và bạn cũng khá hiểu ý lẫn nhau, trên lá số của bạn tương ứng với lá số của mình. Cung lưu tuổi Hạn là thành quả của những diễn biến đã sảy ra trong năm T/hạn 2018( Mậu Tuất) lại cùng nằm trong T/hợp Suy Tuyệt Dục và đúng ngay chữ TUYỆT là cung lưu tuổi hạn, chỉ vì mình đã nhớ đòn đánh của số phận ở cái thời trai trẻ manh động, cũng ngay tại vị trí ấy và vì không biết lượng sức để kiềm chế, kết cục phải lãnh hậu quả của sự khờ khạo như mình đã phô bày cùng các bạn làm bài học ở những trang đã qua rồi, giờ mình đã thấu hiểu về lý số được tiền nhân bày biện, trình tự trên một lá số với những dòng điện Trường sinh qua các dạng sao, nên tốt nhất là mỗi người tự tĩnh tọa giữ sự kiên nhẫn tại vị cẩn trọng với pháp luật...

Qua đó cũng thấy sao Hóa Khoa tại cung Đại vận của bạn không thật sự phát hy được trạng thái là thần hóa giải sự vọng động tại cung ấy là cung thiên la, do Đà là lưới trời bủa vây không có Tuần Triệt cởi chói nên bạn bị áp lực ngoài sức chịu đựng, mới ra quyết định như vậy, nếu là mình thì cố thủ đến cùng khi đã tính được bài phòng thủ ở cung Quan khả năng sẽ có những bất chắc có thể sảy ra(Hóa Kỵ), lý do cung Thân của bạn ngụ tại Phúc cung, đúng ra sao Hóa Khoa phải an tại đó mới chuẩn với cuộc đời của bạn đã trải qua, chỉ lấy lá số của mình để nghiệm lý cũng thấy rõ Hóa Khoa ứng trong lá số của mình phải an tại cung Tử Tức mới chuẩn với hai đứa con của mình. Đại vận Sát Phá Tham của mình không thắng nổi bộ Tử Phủ Vũ Liêm Tướng (Mệnh Thân) nên mình vẫn có thành công hơn thất bại tại Đ/vận Thủy khắc Hỏa ấy ở những năm còn trai trẻ.
Tạm vài dòng cùng bạn, mình lại có đ/t của ông anh con bác HN vào gọi đi ăn nhậu....
[/quote]

Cám ơn Mộc huynh đã chia sẻ. Thực ra em thấy em stop cv cũ và chuyển đổi đến giờ vẫn thấy là hợp lý. Ko phải cứ cố thủ mới là thành công vì bản thân em biết ở lại sẽ ntn. Còn nhiều chuyện bất đồng về quản lý và những cái em ko cam tâm làm.

Hoá khoa trong lá số của em an theo hữu bật, vẫn còn lăn tăn phải chăng phải an theo thái dương? Mà Hoá khoa theo quan điểm của em cũng ko phải thần hoá giải mọi thứ.

Lá số của Mộc huynh và em khá tương đồng vì đều nằm trong hệ tử vi cư ngọ. Tiểu hạn đều ở cung liêm phủ nhưng cái khác cơ bản nhất là mệnh em yếu và nhẫn nhịn hơn mệnh Mộc huynh. Nội tại trong tính cách của em và Mộc huynh đã có sự khác nhau khá nhiều nên việc hành sử tại các hạn cũng sẽ khác nhau. Mệnh em yếu hoen vào hạn tử phủ vũ tướng liêm mạnh mẽ đi kèm đại hạn sát phá tham thì em nghĩ với kinh nghiệm đã tích luỹ em nên can đảm, quyết đoán đương đầu với hạn mạnh như vậy. Nó sẽ là bước ngoặt trong cs và em hy vọng nó là bước ngoặt tốt. Còn mộc huynh thì tiểu hạn vài đúng bộ tử phủ vũ tướng hợp hành với mệnh của mộc huynh còn lưu hạn có thái âm mang lại điền sản và thành công. Bản thân mệnh của Mộc huynh đã hơn hẳn mệnh em. Mệnh em yếu hơn và để vươn lên cần phải tích luỹ rất nhiều qua cuộc sống mới có thể “ ra gió” đc :)) . Tuy em chưa trả lời có giúp điều hành cho 1 cty khác nhưng chắc là em sẽ nhận lời nhưng hiện tại vẫn thích nghỉ ngơi cái đã và ôn lại kỹ năng chơi chứng và cảm giâc thị trường đã mất sau nhiều năm rời bỏ chứng trường.

WC đến rồi. Dành sức cổ vũ những đội bóng mình yêu thích thôi Mọc huynh. 64 trận đấu sẽ mệt lắm đây. Chúc Mộc huynh sức khoẻ để theo hết đc 64 trân đấu
Đầu trang

Môc huynh
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Môc huynh »

Mặt trời đã viết: 23:40, 14/06/18 @mộc huynh!
Chào bác mộc!
Xin lỗi ! đã chen ngang cuộc nói chuyện của bác !
Ls trên bác an sao sai tứ hóa, tuổi canh dc hưởng tam hóa liên châu nên an sao lại cho đúng, mới dẽ luận giải nhé!
Vậy nên cháu giúp bác chỉnh sửa 1 tý, hy vọng bác không cười chê. Hjhj.
Mới lại cháu đang học cách sử dụng phần mềm tử vi 8 nên sẽ có nhiều lỗi, rất mong bác chỉ giáo thêm cho. Cũng như làm cách nào có thể đảo ngược đc ls như bác đã làm, rất mong bác chia sẻ hưỡng dẫn chi tiết hơn, ví dụ như quay video và cách cài đặt thông số trên pm tử vi 8.
Thân!
p/s: kính mong bác chỉ giáo thêm cho ,làm sao để có đc 1ls hoàn chỉnh như của bác đúng cả âm dương ,ngũ hành,tứ hóa….
.........................

Chân thành cảm ơn cú chen ngang đúng lúc của bạn "Mặt trời". Đảo ngược lá số ntn đã trình diễn ở các trang đã qua nhé.

* Thật tình mình đã cảnh cáo kiểu đối thoại: ông nói gà bà nói vịt của bạn SolitaryLife ở bài trả lời đã qua, nhưng lần tiếp này tính cách HÓA KỴ vẫn vậy. Giờ thì mình cụt hứng, bạn ấy hiểu sao thì tự hiểu....

* Về An sao Hóa cho tuổi Canh mình đã nhắc nhở bạn Kbakdm rất rõ ràng khi vận hạn....Trích trang:
xem-tu-vi/hoi-ve-cach-tinh-dai-han-tieu ... -2270.html
Thương bạn chưa già mà đã lẩm cẩm, lá số cũng không thèm sửa đổi cho đúng cách của tuổi Canh(có Tam hóa liên châu - Khoa,Quyền, Lộc) cho dù mình đã nhắc nhở, nhưng xem ra bạn cũng không quan tâm, vậy thì lý số kiểu gì? khi cứ dậm chân tại chỗ.(ở đây chỉ là nơi để tự học khi thấy sai thì phải sửa sai ngay)

* Riêng tuổi Canh Ngọ Mệnh Thiên Tướng cư Sửu cung thì mình quã rõ, không phải thầm thường vì đó chính là thằng con mình (dẫn lá số)
Hình ảnh
Đầu trang

SolitaryLife
Nhất đẳng
Nhất đẳng

@ Mộc huynh

Cháu k0 biết cháu nói làm chú phật ý ở đâu nữa. Chú nói cháu sinh giờ Ngọ dựa theo vận trình của cháu thì cháu cũng biết là như vậy. Chứ cháu có biết xem tử vi đâu??? Cháu đưa ra thêm một số dữ kiện vận trình khác nữa cho rõ ràng hơn. Cháu thành thật có giấu chú cái gì đâu mà chú hình như cứ cho là cháu nói dối chú ấy.
Đầu trang

Môc huynh
Lục đẳng
Lục đẳng

SolitaryLife đã viết: 09:02, 15/06/18 @ Mộc huynh

Cháu k0 biết cháu nói làm chú phật ý ở đâu nữa. Chú nói cháu sinh giờ Ngọ dựa theo vận trình của cháu thì cháu cũng biết là như vậy. Chứ cháu có biết xem tử vi đâu??? Cháu đưa ra thêm một số dữ kiện vận trình khác nữa cho rõ ràng hơn. Cháu thành thật có giấu chú cái gì đâu mà chú hình như cứ cho là cháu nói dối chú ấy.
......................

Bạn có lối tư duy ấm ớ lắm, người ta đang nói tới chủ đề kiểm tra lại giờ sinh, để xác định lại lá số, bạn không phản biện đúng hay sai...., lại đi kể lể chuyện khác!? so lá số trước và sau với hoàn cảnh sống thực tiễn của bạn. Cụ thể cha mẹ và anh em bạn kém cỏi như lá số giờ Ngọ mới đúng, dẫn theo bạn có cung Mệnh Hóa kỵ càng đúng(ứng với bạn kể lể), cung Di vô chính diệu... => chẳng ai ngoài đời thực sự sẽ giúp cho cuộc đời bạn, do vậy bạn phải tự thân sửa chính cá tính kỳ cục của bạn thì mới mong có những ngày tháng khá hơn. Lá số giờ Ngọ mới đúng là lá số của bạn.
Đầu trang

SolitaryLife
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Môc huynh đã viết: 09:46, 15/06/18 Bạn có lối tư duy ấm ớ lắm, người ta đang nói tới chủ đề kiểm tra lại giờ sinh, để xác định lại lá số, bạn không phản biện đúng hay sai...., lại đi kể lể chuyện khác!? so lá số trước và sau với hoàn cảnh sống thực tiễn của bạn. Cụ thể cha mẹ và anh em bạn kém cỏi như lá số giờ Ngọ mới đúng, dẫn theo bạn có cung Mệnh Hóa kỵ càng đúng(ứng với bạn kể lể), cung Di vô chính diệu... => chẳng ai ngoài đời thực sự sẽ giúp cho cuộc đời bạn, do vậy bạn phải tự thân sửa chính cá tính kỳ cục của bạn thì mới mong có những ngày tháng khá hơn. Lá số giờ Ngọ mới đúng là lá số của bạn.
Kính chú có thể căn cứ trên lá số để khán giúp một hạn trong quá khứ của cháu được chứ ạ? Hạn xảy ra năm 2008.
Đầu trang

Môc huynh
Lục đẳng
Lục đẳng

SolitaryLife đã viết: 10:16, 15/06/18
Môc huynh đã viết: 09:46, 15/06/18 Bạn có lối tư duy ấm ớ lắm, người ta đang nói tới chủ đề kiểm tra lại giờ sinh, để xác định lại lá số, bạn không phản biện đúng hay sai...., lại đi kể lể chuyện khác!? so lá số trước và sau với hoàn cảnh sống thực tiễn của bạn. Cụ thể cha mẹ và anh em bạn kém cỏi như lá số giờ Ngọ mới đúng, dẫn theo bạn có cung Mệnh Hóa kỵ càng đúng(ứng với bạn kể lể), cung Di vô chính diệu... => chẳng ai ngoài đời thực sự sẽ giúp cho cuộc đời bạn, do vậy bạn phải tự thân sửa chính cá tính kỳ cục của bạn thì mới mong có những ngày tháng khá hơn. Lá số giờ Ngọ mới đúng là lá số của bạn.
Kính chú có thể căn cứ trên lá số để khán giúp một hạn trong quá khứ của cháu được chứ ạ? Hạn xảy ra năm 2008.
.................................

Bạn vẫn chứng nào tật ấy, mình không có thời gian và hứng thú để múa trên lá số của bạn.
Đầu trang

Môc huynh
Lục đẳng
Lục đẳng

Môc huynh đã viết: 10:35, 15/06/18
.................................

Bạn vẫn chứng nào tật ấy, mình không có thời gian và hứng thú để múa trên lá số của bạn.
......................

Bạn đừng nhắn tin làm phiền mình nữa, từ đầu đến giờ mình đã quyết không trả lời rồi và bạn không lay động được mình thay đổi đâu. Giác quan của mình cực nhạy nên không muốn lắm chuyện với người không hợp.

* Mình chẳng việc gì phải minh chứng thêm qua một T/hạn 2008 làm gì( bạn tin hay không không quan trọng). Mình đã Minh chứng rõ ràng hai cung( Phụ + Huynh) xấu, giáp cung Mệnh của bạn, và bạn không thể phủ nhận, như vậy cũng quá đủ để khẳng định...

* Ban không có khả năng thoát ly ra khỏi gia đình lâu để đổi vận số, vì Mệnh + Thân đều thua thế Di, Di VCD với Tang, Cô...do vậy vẫn như lần ở trang 74 mình đã nói là bạn nên tìm việc gì đó thích hợp gần nhà gần cha mẹ mà làm... sẽ có lợi thế hơn cho bạn.

* Cha mẹ lương thiện không có nghĩa là Âm Dương sáng, vì hai sao Âm Dương sáng hay tối sẽ đại diện cho tiền tài và địa vị xã hội của cha mẹ ra sao với cuộc sống thực tại.
Đầu trang

Mặt trời
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Gửi bài gửi bởi Mặt trời »

Mình xin phép múa rìu qua mắt thợ 1tý , đoán thử cái hạn 2008 của bạn như sau:
Năm này có sự thay đổi rất nhiều từ thay đổi công ăn việc làm đến chỗ ở, nơi sinh sống và làm việc (sao thiên đồng). Năm này trong gia đình và dòng họ có đại tang liên tiếp, có thể từ 2tang trở lên.(hạn có tang này, nếu b ngại trả lời , có thể gửi tin nhắn cho mình chi tiết đc không ạ??? Mình luôn luôn tôn trọng quyết định của b!!!)
Cung lưu t/h 2008 có bộ sao long phi phục, cung t/v 2008 có bộ sao tướng ấn lộc,.....tạm tham khảo ls của bạn " Bthao" ở trang đã qua ,để nhìn thấy rõ hơn về hạn 2008 , b trải qua trong quá khứ.
Cung t/v 2008 là sự việc có thể xảy ra.
Cung lưu t/h 2008 là kq của 1năm 2008 ,mà b trải qua.
Mình chỉ là 1kẻ đi qua đường nên ghé qua, đoán chút và lướt qua, chứ chưa đủ trình độ để đi sâu hơn vào ls, hay nói đúng hơn là phần hồn ẩn sâu trong đó. B nên chịu khó vào google tải phần mềm tử vi 8 về cài đặt trên máy tính và ở đó có nhiều thông tin cho b biết. (Đi tìm ngọc trong đống đá vôi đổ nát!!!)
Hy vọng b chuyển từ thế bị động sang chủ động. Năm nay 2018 là 1năm thành công và thuận lợi cho tuổi canh ngọ nếu như biết tận dụng và cố gắng hết sức sẽ đạt được như kỳ vọng, tuy rằng là năm cuối của hạn tam tai,nhưng vẫn có chút thành tựu. Cố lên b nhé!!!
Mong đc hồi âm!!!
Cảm ơn b!!!
P/s: ls trên điện thoại lên ngũ hành, tứ hóa ,....không đc chuẩn, b và mọi người tham khảo nhé!!!😊😊😊
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”