TAN HOANG CỬA NHÀ!!! Xin mọi người xem giúp vợ chồng em. Năm nay hạn lớn quá!!!

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
metoo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

TAN HOANG CỬA NHÀ!!! Xin mọi người xem giúp vợ chồng em. Năm nay hạn lớn quá!!!

Gửi bài gửi bởi metoo »

Kính nhờ mọi người xem giúp lá số của vợ chồng em xem ăn ở với nhau kiếp này như nào. Chứ chồng em năm nay ma xui quỷ khiến thế nào mà dính vào đen đỏ tanh bành cửa nhà ~X(. Xin mọi người xem giúp vận hạn công việc, sức khỏe chồng em thế nào và số phận của em ra làm sao liệu tình hình này có nương nhờ được chồng con hay không với ạ. Em xin cảm ơn mọi người!

Đây là lá số chồng em:
Hình ảnh

Và đây là lá số của em:
Hình ảnh

Em rất mong mỏi được mọi người chiếu cố xem hộ em! Em xin chân thành cảm ơn !!!!
Đầu trang

dangquocha
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Re: TAN HOANG CỬA NHÀ!!! Xin mọi người xem giúp vợ chồng em. Năm nay hạn lớn quá!!!

Gửi bài gửi bởi dangquocha »

Nhìn vào lá số nào mà mệnh có phá toái hay tuế phá là y như rằng người đó toàn là loại chống đối và bàn ra trước rồi mới chịu suy nghĩ sau không !!! Đôi khi cũng thuộc loại ngu mà lì , ngu lâu dốt bền , có lẽ vậy mà ông chồng chán nản lao vào cờ bạc chăng ???
Đầu trang

thachcamdang
Lục đẳng
Lục đẳng

Re: TAN HOANG CỬA NHÀ!!! Xin mọi người xem giúp vợ chồng em. Năm nay hạn lớn quá!!!

Gửi bài gửi bởi thachcamdang »

metoo đã viết: 16:18, 14/06/18 Kính nhờ mọi người xem giúp lá số của vợ chồng em xem ăn ở với nhau kiếp này như nào. Chứ chồng em năm nay ma xui quỷ khiến thế nào mà dính vào đen đỏ tanh bành cửa nhà ~X(. Xin mọi người xem giúp vận hạn công việc, sức khỏe chồng em thế nào và số phận của em ra làm sao liệu tình hình này có nương nhờ được chồng con hay không với ạ. Em xin cảm ơn mọi người!

Đây là lá số chồng em:
Hình ảnh

Và đây là lá số của em:
Hình ảnh

Em rất mong mỏi được mọi người chiếu cố xem hộ em! Em xin chân thành cảm ơn !!!!
ohhh là la , lá số nữ này đường con cái có vẻ khó khăn , đẻ được bao nhiều đứa rồi tôi đoán được 1 đứa với ông chồng này

chồng hâu vận không tốt xài tiền nhiều

nữ này là người rất giỏi kiếm tiền , nhà cửa đất đai của nữ rất rất nhiều , hâu vận nữ này là người di chuyển đi xa liên tục , nhưng phu kém lắm , chồng thiếu quyết đoán hay có nét chán đời và rất dễ bị người ta dụ dỗ vào con đường đen tối ...không thể cho chồng giữ tiền hay tham gia làm ăn kinh doanh chung nhé

nhìn lá số của anh chồng năm dậu cũng kiếm được 1 khoản tiền kha khá nhưng năm nay xem ra dễ dính thị phi cãi cọ xui xẻo

lá nữ này bạn toàn người có quyền lực có tiền , nữ này lá số gọi là chúng thủy triều đông "phú gia địch quốc "
Đầu trang

metoo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi metoo »

dangquocha đã viết: 16:22, 14/06/18 Nhìn vào lá số nào mà mệnh có phá toái hay tuế phá là y như rằng người đó toàn là loại chống đối và bàn ra trước rồi mới chịu suy nghĩ sau không !!! Đôi khi cũng thuộc loại ngu mà lì , ngu lâu dốt bền , có lẽ vậy mà ông chồng chán nản lao vào cờ bạc chăng ???
Cảm ơn bác đã xem qua giúp em. Vế sau bác nói em nghe cay đắng quá ^:)^ nhưng mà đúng là do chán nản mụ mị đầu óc nên mới tìm đến cờ bạc. Vẫn còn may là không rượu chè bác ạ.
Đầu trang

metoo
Mới gia nhập
Mới gia nhập

Gửi bài gửi bởi metoo »

thachcamdang đã viết: 16:46, 14/06/18
metoo đã viết: 16:18, 14/06/18 Kính nhờ mọi người xem giúp lá số của vợ chồng em xem ăn ở với nhau kiếp này như nào. Chứ chồng em năm nay ma xui quỷ khiến thế nào mà dính vào đen đỏ tanh bành cửa nhà ~X(. Xin mọi người xem giúp vận hạn công việc, sức khỏe chồng em thế nào và số phận của em ra làm sao liệu tình hình này có nương nhờ được chồng con hay không với ạ. Em xin cảm ơn mọi người!

Đây là lá số chồng em:
Hình ảnh

Và đây là lá số của em:
Hình ảnh

ohhh là la , lá số nữ này đường con cái có vẻ khó khăn , đẻ được bao nhiều đứa rồi tôi đoán được 1 đứa với ông chồng này

chồng hâu vận không tốt xài tiền nhiều

nữ này là người rất giỏi kiếm tiền , nhà cửa đất đai của nữ rất rất nhiều , hâu vận nữ này là người di chuyển đi xa liên tục , nhưng phu kém lắm , chồng thiếu quyết đoán hay có nét chán đời và rất dễ bị người ta dụ dỗ vào con đường đen tối ...không thể cho chồng giữ tiền hay tham gia làm ăn kinh doanh chung nhé

nhìn lá số của anh chồng năm dậu cũng kiếm được 1 khoản tiền kha khá nhưng năm nay xem ra dễ dính thị phi cãi cọ xui xẻo

lá nữ này bạn toàn người có quyền lực có tiền , nữ này lá số gọi là chúng thủy triều đông "phú gia địch quốc "
Cảm ơn bác đã xem giúp em!

Em xin trình bày về gia cảnh nhà em. Hai vợ chồng em có 2 con trai nhỏ tuổi rồi ạ. Chồng em đợt vừa rồi vứt bao nhiêu tiền bạc đi rồi mà hậu vận cũng thế thì nhà em coi như xong mất thôi ạ. Và đúng là chồng em hay khoe khoang nên bị người ta dụ dỗ ạ. Bác có thể xem kỹ hơn về a chồng giúp em được không ạ?

Còn em thì hiện tại nhà cửa đất đai chưa có, cũng chưa giỏi kiếm tiền, hiện vẫn đang làm một chỗ không hay di chuyển. Nên em nghe bác phán lá số em mà e có thêm niềm tin kiếm tiền đấy ạ. Rất cảm ơn bác :D
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

dangquocha đã viết: 16:22, 14/06/18 Nhìn vào lá số nào mà mệnh có phá toái hay tuế phá là y như rằng người đó toàn là loại chống đối và bàn ra trước rồi mới chịu suy nghĩ sau không !!! Đôi khi cũng thuộc loại ngu mà lì , ngu lâu dốt bền , có lẽ vậy mà ông chồng chán nản lao vào cờ bạc chăng ???
l ồ n mẹ mày con chó ghẻ luận như lolz ngậm mẹ mày mõm vào đê
Đầu trang

vnfaker98
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi vnfaker98 »

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 19:15, 28/10/18
@@ ngọc
Mệnh ân dương cư sửu là đất của phá toái nên hiểu rõ lắm.
Nói ko đúng là ăn đập ngay?
Dạo này riêu đà kỵ còn đeo bám e ko?
Đầu trang

dangquocha
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi dangquocha »

Cái cách dùng từ ngữ của mày thì đủ biết là thằng cha con mẹ mày là loài súc vật đẻ ra con súc vật mồm thối như mày rồi =)) =)) =)) =)) Mày phải đổi nick là Triệu Mặt Cặc mới đúng con súc vật ạ hehehe Vì mày là súc vật nên mặt như cặc thì chính xác hơn là mặc ngọc hí hí hí :)) :)) :))
Đầu trang

Hình đại diện của thành viên
Triệu Mặc Ngọc
Ngũ đẳng
Ngũ đẳng

Gửi bài gửi bởi Triệu Mặc Ngọc »

dangquocha đã viết: 22:08, 28/10/18
Cái cách dùng từ ngữ của mày thì đủ biết là thằng cha con mẹ mày là loài súc vật đẻ ra con súc vật mồm thối như mày rồi =)) =)) =)) =)) Mày phải đổi nick là Triệu Mặt Cặc mới đúng con súc vật ạ hehehe Vì mày là súc vật nên mặt như cặc thì chính xác hơn là mặc ngọc hí hí hí :)) :)) :))
Mồm mày thối hơn mồm một con điếm già hết thời nên mày đi topic nào cũng phải chọc ngoáy người ta. Tao chỉ đi ngang thấy ngứa mắt nên vào táng vào mõm chó thối tha của mày thôi.
Thứ mày chỉ đẻ ra đc dòng đĩ. Con gái rượu mày mệnh thái tuế không kiếp chắc vừa làm đĩ vừa đi lừa đảo rồi.
Đ ị t mẹ súc vật đặng quốc hà, lương ngọc thảo với con susubin.
Đầu trang

Duccon_cdl13
Lục đẳng
Lục đẳng

Gửi bài gửi bởi Duccon_cdl13 »

Triệu Mặc Ngọc đã viết: 23:40, 28/10/18
dangquocha đã viết: 22:08, 28/10/18

Mồm mày thối hơn mồm một con điếm già hết thời nên mày đi topic nào cũng phải chọc ngoáy người ta. Tao chỉ đi ngang thấy ngứa mắt nên vào táng vào mõm chó thối tha của mày thôi.
Thứ mày chỉ đẻ ra đc dòng đĩ. Con gái rượu mày mệnh thái tuế không kiếp chắc vừa làm đĩ vừa đi lừa đảo rồi.
Đ ị t mẹ súc vật đặng quốc hà, lương ngọc thảo với con susubin.
Cứ nên đây chửi nhau thế này ???
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”