Câu chuyện về đầu thai chuyển thế

Hỏi đáp, luận giải về tử vi
Trantuan381
Nhất đẳng
Nhất đẳng

TL: Câu chuyện về đầu thai chuyển thế

Gửi bài gửi bởi Trantuan381 »

Vâng ạ. Cháu cũng có tự coi được cung thân rồi, có tham lang linh tinh đồng cung nên chắc sau này cũng có được ít công danh
Đầu trang

nguyentu1980
Tam đẳng
Tam đẳng

Gửi bài gửi bởi nguyentu1980 »

cháu chiếc gì, em thôi. bạn bè dễ có nhiều đứa vớ vẩn, chọn kỹ mà chơi
Đầu trang

Trantuan381
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Hehe. Vâng. Thì em cũng kỹ tính lắm nên cũng chơi có chọn lọc, và cũng từng bị ảnh hưởng xấu của 1 đứa bạn thân hồi cấp 3 nó ám tận vào đại học, ăn chơi lêu lổng. Dứt ra được thì thấy bản thân ngoan trở lại :(
Đầu trang

nguyentu1980
Tam đẳng
Tam đẳng

anh chả xem được gì đâu, chỉ thấy anh em chú thương nhau lắm, vợ hiền, có chút nhan sắc, học thức. em hợp với các ngành kỹ thuật
Đầu trang

Trantuan381
Nhất đẳng
Nhất đẳng

Hè hè. Có người quan tâm là em vui rồi, mấy ngày trước hào hứng thôi chứ giờ em cũng không hứng thú với số mệnh sau này ntn nữa. Đúng lá người yêu em rất được, ai cũng bảo được. Còn chuyện anh nói về kỹ thuật thì không biết ntn chứ em học cơ điện tử đây, đúng chất kỹ thuật luôn nhưng căn bản là không có đam mê, với lại học không có vô anh ạ :(
Đầu trang

nguyentu1980
Tam đẳng
Tam đẳng

có người yêu chưa, có được đặc điểm như trên lá số o?

bộ sát phá tham của em hãm nên ngành kỹ thuật khó ngon như trạng thái miếu vượng, nó lại bị mệnh của em khắc, muốn dụng nó cũng phải nỗ lực nhiều. mệnh em có bát tọa, hình như hơi lười :)) học hành có vẻ ít đào sâu chăm chỉ
Đầu trang

pkhai
Tứ đẳng
Tứ đẳng

Gửi bài gửi bởi pkhai »

Cung Mệnh có Văn Xương Hóa Kỵ(H) nên học hơi kém , may cung Thân còn có hữu bật , khôi việt , Linh Tinh(D) nên còn đỡ
Đầu trang

Trantuan381
Nhất đẳng
Nhất đẳng

nguyentu1980 đã viết:có người yêu chưa, có được đặc điểm như trên lá số o?

bộ sát phá tham của em hãm nên ngành kỹ thuật khó ngon như trạng thái miếu vượng, nó lại bị mệnh của em khắc, muốn dụng nó cũng phải nỗ lực nhiều. mệnh em có bát tọa, hình như hơi lười :)) học hành có vẻ ít đào sâu chăm chỉ
OMG! Anh nói như đi guốc trong bụng em ấy, đôi khi em lười chảy thây ra, nhưng cũng có khi hứng lên lại rất siêng. Vì lăn lộn từ nhỏ nên cũng đảm đang, nấu nướng nữ công gia chánh được :))
Còn về học thì đúng là vậy, không có động lực + với lười nên là không chịu tự giác học, chỉ mải vui chơ thôi :(. Cũng buồn lắm mà gắng không có được anh ạ. Còn ng yêu em thì 2 đứa yêu đc hơn 5 năm rồi, cũng xác định rồi, nếu lấy thì ứng 100% với lá số của em luôn. Còn đứa em trai của em ở nhà cũng rất ngoan, mới học lớp 5 nhưng rất hiểu chuyện, và ngoan như vậy cũng là 1 tay của em dạy bảo, chứ hồi nhỏ nó được mẹ cưng nên mất nết lắm, còn giờ thì cực ngoan luôn :))
Đầu trang

Trantuan381
Nhất đẳng
Nhất đẳng

pkhai đã viết:Cung Mệnh có Văn Xương Hóa Kỵ(H) nên học hơi kém , may cung Thân còn có hữu bật , khôi việt , Linh Tinh(D) nên còn đỡ
Hehe. Cám ơn bác quan tâm. >:D<
Đầu trang

phungphat963
Nhị đẳng
Nhị đẳng

Gửi bài gửi bởi phungphat963 »

Cung thê cũng đẹp đó chứ :)) , cố lên bạn
Đầu trang

Trả lời bài viết

Quay về “Luận giải Tử vi”